Bátar að 15 Bt í júní.nr.4

Listi núimer 4.



Gamli báturinn Guðmundur Einarsson ÍS stunginn af á toppnum og var með 45,6 tonní 6 róðrum ,

Sólrún EA að fiska vel  var með 23,5 tonní 4

Litlanes ÞH 38,9 tonní 9

Sæli BA 30 tonní 7

Háey II ÞH 30,5 tonní 5

Lágey ÞH 30,1 tonní 3 og þar af 11,7 tonní 1

Dúddi Gísla GK 18,4 tonní 3 en báturinn rær frá Grindavík og uppistaðan í aflanum hjá honum er langa

Alli GK 10,4 tonní 2

Tveir bátar eru að róa frá Sandgerði núna á handfæri og eru að eltast við ufsann,

Ragnar Alfreðs GK sem var með 4,4 tonní einni löndun og er kominn með 10,2 tonní aðeins 2 róðrum ,

hinn er Margrét SU eikarbáturinn og hefur mest komið með 5,6 tonn í land í einni löndun,

Margrét SU er eini eikarbáturinn sem er á þessum lista


Margrét SU myndVigfús Markússon



Sæti Sknr Áður Nafn Heildarafli Fjöldi Mesti afli Veiðarfæri Höfn
1 2570 2 Guðmundur Einarsson ÍS 155 82.5 13 12.1 Lína Bolungarvík
2 2706 3 Sólrún EA 151 59.9 10 8.7 Lína Siglufjörður
3 2790 1 Einar Hálfdáns ÍS 11 56.8 10 9.6 Lína Bolungarvík
4 2771 17 Litlanes ÞH 3 52.8 14 6.7 Lína Bakkafjörður, Þórshöfn
5 2736 7 Sæli BA 333 52.8 11 6.1 Lína Tálknafjörður
6 2757 10 Háey II ÞH 275 50.4 8 9.8 Lína Raufarhöfn
7 2651 9 Lágey ÞH 265 50.3 6 11.7 Lína Raufarhöfn
8 2599 6 Otur II ÍS 173 40.8 12 4.9 Lína Bolungarvík
9 2726 4 Hrefna ÍS 267 36.8 4 16.1 Lína Suðureyri
10 2712 5 Lilja SH 16 32.5 6 9.3 Lína Rif, Bolungarvík
11 2764 11 Beta GK 36 30.8 7 5.8 Lína Skagaströnd
12 2778 20 Dúddi Gísla GK 48 28.0 5 7.7 Lína Grindavík
13 2755 8 Jón Ásbjörnsson RE 777 27.9 5 6.2 Lína Þorlákshöfn
14 2799 12 Daðey GK 777 23.9 7 8.4 Lína Breiðdalsvík, Neskaupstaður
15 2760 13 Karólína ÞH 100 23.1 8 4.3 Lína Kópasker - 1, Bakkafjörður, Húsavík
16 2733
Von GK 113 18.6 4 8.0 Lína Skagaströnd
17 2243 18 Rán SH 307 18.6 9 2.9 Lína Ólafsvík
18 2678 21 Alli GK 37 18.5 5 5.4 Lína Breiðdalsvík
19 2696 14 Hlökk ST 66 17.7 4 6.5 Lína Hólmavík
20 2673 16 Elli P SU 206 17.5 6 5.0 Lína Breiðdalsvík
21 2763 19 Brynja SH 236 16.3 6 3.3 Lína Ólafsvík
22 2820 15 Benni ST 5 14.6 3 6.3 Lína Drangsnes
23 2070 23 Fjóla SH 7 14.2 6 4.1 Grásleppunet Stykkishólmur
24 2672 25 Halldór NS 302 12.5 4 4.4 Lína Bakkafjörður
25 1511 28 Ragnar Alfreðs GK 183 10.2 2 5.8 Handfæri Sandgerði
26 2652 26 Áki í Brekku SU 760 9.4 5 2.6 Lína Breiðdalsvík
27 1774 24 Sigurey ST 22 9.4 4 2.9 Kræklingalína Drangsnes
28 1153
Margrét SU 4 8.0 2 5.6 Handfæri Sandgerði
29 2545
Bergur Sterki HU 17 7.7 2 4.0 Lína Skagaströnd
30 2406
Sverrir SH 126 6.1 2 4.7 Lína Ólafsvík
31 2869
Geisli SH 41 5.5 7 0.8 Handfæri Ólafsvík
32 2076
Gunnar KG ÞH 34 5.1 6 1.6 Handfæri Þórshöfn
33 2641
Björn Hólmsteinsson ÞH 164 5.0 3 2.2 Net Raufarhöfn
34 1516
Fjóla GK 121 4.8 9 0.8 Grásleppunet Hafnarfjörður
35 1914
Gosi KE 102 4.8 6 1.7 Handfæri Þorlákshöfn, Grindavík
36 1928
Sædís ÍS 67 4.6 7 1.0 Handfæri Bolungarvík
37 2670
Sunnutindur SU 95 4.2 2 3.8 Lína Djúpivogur
38 2793
Nanna Ósk II ÞH 133 4.0 3 2.5 Net Raufarhöfn
39 2581
Ársæll Sigurðsson HF 80 3.5 5 0.9 Handfæri Hafnarfjörður
40 2650
Digranes NS 124 3.3 1 3.3 Lína Bakkafjörður
41 1764
Særós RE 207 3.3 5 0.8 Handfæri Norðurfjörður - 1
42 1650
Sólfaxi SK 80 3.2 5 0.8 Handfæri Norðurfjörður - 1
43 2125
Fengur ÞH 207 2.4 5 0.8 Handfæri Hauganes, Dalvík
44 2033
Jón Pétur RE 411 2.3 2 1.3 Handfæri Grindavík
45 2515
Jóhanna G ÍS 56 2.3 5 0.8 Handfæri Flateyri
46 2655
Björn EA 220 1.7 2 1.2 Grálúðunet Grímsey
47 1489
Anný SU 71 1.2 5 0.3 Handfæri Mjóifjörður - 1
48 2418
Öðlingur SU 191 1.0 2 0.6 Handfæri Djúpivogur
49 2585
Hafrún ÍS54 ÍS 54 0.8 2 0.5 Grásleppunet Siglufjörður
50 2604
Dóri GK 42 0.4 1 0.4 Lína Neskaupstaður