Bátar að 15 bt í maí.nr.7

Listi númer 7.


svei mér þá.  Baldur skipstjóri á Litlanesi ÞH var einungis með 5,2 tonn í 2 rórðum og var búinn að koma sér vel fyrir á toppnum enn SVerrir skipstjóri á Steinunni HF var nú ekki alveg á þeim skónum að eftirláta Baldri toppsætið,

Steinunn HF með 25 tonní 2 rórðum og er kominn á toppin, enn það munar ekki nema um 500 kílóum á milli þeirra tveggja.  og þessi listi skrifast ekki sem lokalisti
Daðey GK 19,4 tonní 2

Særún eA 10,3 tonní 2

Lágey ÞH 11,5 tonní einni löndun

Von GK 14 tonní 3

Skúli ST 25,3 tonní 3 róðrum á línu og var báturinn aflahæstur á þennan lista



Skúli ST mynd Árni Þór Baldursson



Sæti Sknr Áður Nafn Heildarafli Fjöldi Mesti afli Veiðarfæri Höfn
1 2736 3 Steinunn HF 108 148.7 16 18.2 Lína Grindavík, Stöðvarfjörður, Sandgerði
2 2771 1 Litlanes ÞH 3 148.2 25 9.0 Lína Bakkafjörður, Þórshöfn
3 2766 2 Benni SU 65 142.1 18 13.6 Lína Stöðvarfjörður
4 2800 4 Tryggvi Eðvarðs SH 2 124.1 16 16.4 Lína Ólafsvík, Rif, Arnarstapi
5 2599 5 Otur II ÍS 173 119.1 19 15.3 Lína, Handfæri Bolungarvík
6 2799 7 Daðey GK 777 110.4 15 9.9 Lína Grindavík, Siglufjörður
7 2757 6 Háey II ÞH 275 101.1 17 11.8 Lína Húsavík, Raufarhöfn
8 2763 9 Brynja SH 236 97.9 17 11.5 Lína Ólafsvík
9 2570 8 Guðmundur Einarsson ÍS 155 95.1 20 14.2 Lína Bolungarvík
10 2574 10 Guðbjartur SH 45 83.9 18 8.5 Lína Rif
11 2673 12 Særún EA 251 83.3 18 6.7 Lína Dalvík, Árskógssandur
12 2790 11 Einar Hálfdáns ÍS 11 82.9 15 8.7 Lína Bolungarvík
13 2640 13 Arney BA 158 79.4 15 7.8 Lína, Handfæri Grindavík, Bolungarvík
14 2670 14 Sunnutindur SU 95 77.2 10 10.9 Lína Djúpivogur
15 2760 16 Karólína ÞH 100 73.8 15 8.1 Lína Kópasker - 1, Húsavík
16 2694 17 Sæli BA 333 72.3 10 8.7 Lína Tálknafjörður
17 2652 18 Áki í Brekku SU 760 72.0 13 9.0 Lína Breiðdalsvík
18 2830 15 Álfur SH 414 71.3 14 9.5 Lína Arnarstapi, Ólafsvík
19 2406 19 Sverrir SH 126 71.2 14 11.4 Lína Ólafsvík
20 2651 23 Lágey ÞH 265 66.5 12 11.5 Grásleppunet, Lína Raufarhöfn
21 2778 21 Dúddi Gísla GK 48 65.9 10 10.2 Lína Grindavík, Skagaströnd
22 2726 20 Hrefna ÍS 267 65.2 10 16.0 Lína Suðureyri
23 2733 24 Von GK 113 65.1 13 10.9 Lína Grindavík, Neskaupstaður
24 2604 22 Dóri GK 42 58.0 9 12.2 Lína Grindavík
25 2754 30 Skúli ST 75 52.1 9 9.0 Grásleppunet, Lína Drangsnes
26 2793 25 Nanna Ósk II ÞH 133 48.5 26 4.1 Net Raufarhöfn
27 1523 26 Sunna Líf KE 7 39.2 11 5.7 Net Keflavík, Sandgerði
28 2755 27 Jón Ásbjörnsson RE 777 39.0 9 8.5 Lína Þorlákshöfn
29 2710 28 Bliki ÍS 203 37.7 13 7.5 Lína Suðureyri
30 2585 29 Rósi ÍS 54 34.2 9 8.2 Lína Flateyri
31 2712 31 Alda HU 112 31.2 9 6.0 Lína Skagaströnd
32 2672 33 Halldór NS 302 24.4 12 3.5 Net, Lína, Handfæri Bakkafjörður
33 2746 37 Bergur Vigfús GK 43 23.4 6 6.1 Lína, Handfæri Grindavík, Neskaupstaður
34 2631 32 Gestur Kristinsson ÍS 333 22.0 8 7.0 Lína Suðureyri
35 1852 34 Agnar BA 125 22.0 7 6.9 Handfæri Patreksfjörður
36 2661 35 Kristinn ÞH 163 20.9 18 1.9 Grásleppunet, Net Raufarhöfn
37 2641 36 Björn Hólmsteinsson ÞH 164 20.7 19 2.5 Grásleppunet, Net Raufarhöfn
38 2515 39 Jóhanna G ÍS 56 18.1 12 2.8 Handfæri Flateyri
39 2689 38 Birta BA 72 17.8 6 6.2 Handfæri Patreksfjörður
40 1511 40 Ragnar Alfreðs GK 183 16.2 6 6.6 Lína, Handfæri Grindavík, Sandgerði
41 2482 44 Lukka ÓF 57 16.2 9 3.8 Grásleppunet, Lína Siglufjörður
42 7243 41 Dagur ÞH 110 14.8 12 3.1 Grásleppunet Þórshöfn
43 2614
Æsir BA 808 13.7 8 5.7 Grásleppunet Brjánslækur
44 1920
Máni ÞH 98 12.9 6 2.7 Grásleppunet Húsavík
45 2615
Ingibjörg SH 174 12.6 6 2.2 Lína Rif
46 2811
Fönix BA 123 12.6 4 4.5 Handfæri Patreksfjörður
47 1621
Guðrún GK 96 11.9 6 2.7 Grásleppunet Sandgerði
48 2076
Gunnar KG ÞH 34 11.1 11 1.9 Handfæri, Grásleppunet Þórshöfn
49 2581
Ársæll Sigurðsson HF 80 11.1 15 1.5 Grásleppunet Hafnarfjörður
50 2033
Jón Pétur RE 411 10.1 7 2.4 Grásleppunet Reykjavík
51 2571
Guðmundur Jónsson ST 17 10.1 2 5.1 Lína Hólmavík
52 2070
Fjóla SH 7 10.0 5 2.7 Grásleppunet Stykkishólmur
53 1764
Særós RE 207 9.6 13 1.4 Grásleppunet Reykjavík
54 2125
Fengur ÞH 207 9.2 10 1.7 Grásleppunet, Handfæri Grenivík, Dalvík
55 1914
Gosi KE 102 8.7 8 2.7 Handfæri Sandgerði, Keflavík
56 1928
Sædís ÍS 67 8.6 11 1.6 Grásleppunet Bolungarvík
57 1774
Sigurey ST 22 8.3 4 2.5 Grásleppunet, Kræklingalína Drangsnes
58 2869
Geisli SH 41 7.2 10 0.9 Handfæri Ólafsvík
59 7007
Gunnþór ÞH 75 6.2 3 2.4 Grásleppunet Raufarhöfn
60 2580
Smári ÓF 20 5.7 9 2.0 Grásleppunet Ólafsfjörður
61 2575
Viggi NS 22 5.3 5 1.4 Grásleppunet Vopnafjörður
62 2560
Straumur ST 65 5.3 3 2.2 Grásleppunet, Lína Hólmavík
63 2696
Hlökk ST 66 5.2 2 2.8 Grásleppunet Hólmavík
64 2680
Sæfari HU 212 3.5 4 1.8 Grásleppunet Skagaströnd, Sauðárkrókur
65 2655
Björn EA 220 3.2 2 2.0 Grálúðunet Grímsey
66 1922
Finni NS 21 3.0 3 2.1 Net Bakkafjörður
67 2338
Sjávarperlan ÍS 313 2.8 4 0.9 Handfæri Flateyri
68 2005
Kaldi SK 121 1.8 3 1.2 Grásleppunet Sauðárkrókur
69 2606
Jón á Nesi ÓF 28 1.8 1 1.8 Grásleppunet Siglufjörður
70 2617
Bergvík GK 22 1.6 1 1.6 Grásleppunet Stykkishólmur

comments powered by Disqus